GM Media News http://media.gm.com/ GM Media Online News Feeds <![CDATA[เชฟโรเลตเสนอแคมเปญกลางปีสุดพิเศษ ]]> Fri, 27 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[10 ผู้จัดจำหน่ายเชฟโรเลตในประเทศไทย รับรางวัลจีเอ็มไอ แกรนด์มาสเตอร์ส ]]> Wed, 18 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มประกาศแต่งตั้งผู้บริหารระดับสูงในประเทศไทย ]]> Mon, 16 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตคว้ารางวัลรถยอดเยี่ยมแห่งปี BIG Best Car of the Year ]]> Wed, 04 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เผยโฉม เชฟโรเลต โคโลราโด รุ่นใหม่ล่าสุด ผสานความแข็งแกร่งและความหรูหราอย่างลงตัว ]]> Thu, 28 Apr 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มรายงานรายได้สุทธิไตรมาสแรก 2.0 พันล้านเหรียญสหรัฐฯ ]]> Thu, 21 Apr 2016 21:50:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มจำหน่ายรถทั่วโลก 2.36 ล้านคันในไตรมาสแรก ]]> Tue, 19 Apr 2016 21:50:00 EDT <![CDATA[เอ็ด เวลเบิร์น ผู้นำจีเอ็ม ดีไซน์ เตรียมเกษียณอายุในวันที่ 1 กรกฎาคม ]]> Fri, 08 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[สงกรานต์นี้อุ่นใจกับเชฟโรเลต เช็ครถก่อนใช้ปลอดภัยทุกเส้นทาง ]]> Thu, 07 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตคว้ารางวัลออกแบบบูธยอดเยี่ยม ณ งานบางกอกอินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ]]> Fri, 01 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเผยโฉม โคโลราโด เอ็กซ์ตรีม และเทรลเบลเซอร์ พรีเมียร์ ภายในงานบางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ 2016 ครั้งที่ 37 ]]> Tue, 22 Mar 2016 10:00:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเผยโฉม 2 ที่สุดแห่ง show vehicle กำหนดทิศทางใหม่ในตลาดรถกระบะและรถเอสยูวี ]]> Tue, 22 Mar 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[ยกระดับความหลงใหลสู่ขีดสุดแห่งรถกระบะ ]]> Tue, 22 Mar 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลต โคโลราโด คว้ารางวัลรถยอดเยี่ยมแห่งปีจากกรังด์ปรีซ์ ]]> Mon, 21 Mar 2016 10:00:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเตรียมเผยโฉม Show Vehicle 2 รุ่น ภายในงานบางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 37 ]]> Thu, 10 Mar 2016 21:00:00 EST <![CDATA[เชฟโรเลตส่งความสุขให้น้องๆ โรงเรียนเพชรบุรีปัญญานุกูล ]]> Wed, 02 Mar 2016 21:00:00 EST <![CDATA[“เชฟโรเลต” ผนึกกำลัง “ธนชาต” เพิ่มความสะดวกด้านการเงินให้แก่ลูกค้าทั่วประเทศ ]]> Mon, 29 Feb 2016 21:00:00 EST <![CDATA[เชฟโรเลตมอบรางวัลผู้จัดจำหน่ายยอดเยี่ยมแห่งปี ]]> Tue, 23 Feb 2016 21:00:00 EST <![CDATA[เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์จากประเทศไทยคว้า 3 รางวัลใหญ่ที่อินเดีย ]]> Mon, 15 Feb 2016 22:00:00 EST <![CDATA[เสริมความดุดันให้รถกระบะเชฟโรเลตปี 2016 ]]> Wed, 10 Feb 2016 22:00:00 EST