GM Media News http://media.gm.com/ GM Media Online News Feeds <![CDATA[ผู้บริหารเชฟโรเลตสร้างความเชื่อมั่นลงมือตรวจสอบคุณภาพ โคโลราโด รุ่นใหม่ล่าสุด ก่อนส่งมอบให้ลูกค้า ]]> Mon, 25 Jul 2016 10:00:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตชวนลูกค้าวัดใจกับพลังขับโคโลราโดรุ่นใหม่ล่าสุด ]]> Thu, 14 Jul 2016 10:00:00 EDT <![CDATA[สื่อมวลชนสัมผัสความหรูหราและสมรรถนะ ของ เชฟโรเลต โคโลราโด รุ่นใหม่ล่าสุด ]]> Mon, 11 Jul 2016 20:30:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลต ประกาศราคาจำหน่ายโคโลราโดรุ่นใหม่ล่าสุด ]]> Mon, 11 Jul 2016 20:00:00 EDT <![CDATA[จีเอ็ม ประเทศไทย จัดกิจกรรมปลูกป่าชายเลน ฟื้นฟูสิ่งแวดล้อม ]]> Thu, 16 Jun 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[ขับรถอย่างปลอดภัยในช่วงหน้าฝนไปกับเชฟโรเลต ]]> Thu, 09 Jun 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มและเชฟโรเลตมอบรถเพื่อสนับสนุนการศึกษาไทย ]]> Tue, 07 Jun 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตพาแฟนฟุตบอลไทยบินลัดฟ้า สู่สนามโอลด์ แทรฟฟอร์ด สัมผัสประสบการณ์สุดพิเศษ กับทีมแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ]]> Mon, 30 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเสนอแคมเปญกลางปีสุดพิเศษ ]]> Fri, 27 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[10 ผู้จัดจำหน่ายเชฟโรเลตในประเทศไทย รับรางวัลจีเอ็มไอ แกรนด์มาสเตอร์ส ]]> Wed, 18 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มประกาศแต่งตั้งผู้บริหารระดับสูงในประเทศไทย ]]> Mon, 16 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตคว้ารางวัลรถยอดเยี่ยมแห่งปี BIG Best Car of the Year ]]> Wed, 04 May 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[เผยโฉม เชฟโรเลต โคโลราโด รุ่นใหม่ล่าสุด ผสานความแข็งแกร่งและความหรูหราอย่างลงตัว ]]> Thu, 28 Apr 2016 09:58:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มรายงานรายได้สุทธิไตรมาสแรก 2.0 พันล้านเหรียญสหรัฐฯ ]]> Thu, 21 Apr 2016 21:50:00 EDT <![CDATA[จีเอ็มจำหน่ายรถทั่วโลก 2.36 ล้านคันในไตรมาสแรก ]]> Tue, 19 Apr 2016 21:50:00 EDT <![CDATA[เอ็ด เวลเบิร์น ผู้นำจีเอ็ม ดีไซน์ เตรียมเกษียณอายุในวันที่ 1 กรกฎาคม ]]> Fri, 08 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[สงกรานต์นี้อุ่นใจกับเชฟโรเลต เช็ครถก่อนใช้ปลอดภัยทุกเส้นทาง ]]> Thu, 07 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตคว้ารางวัลออกแบบบูธยอดเยี่ยม ณ งานบางกอกอินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ]]> Fri, 01 Apr 2016 09:50:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเผยโฉม โคโลราโด เอ็กซ์ตรีม และเทรลเบลเซอร์ พรีเมียร์ ภายในงานบางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ 2016 ครั้งที่ 37 ]]> Tue, 22 Mar 2016 10:00:00 EDT <![CDATA[เชฟโรเลตเผยโฉม 2 ที่สุดแห่ง show vehicle กำหนดทิศทางใหม่ในตลาดรถกระบะและรถเอสยูวี ]]> Tue, 22 Mar 2016 09:58:00 EDT